
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: Santak1200PRO
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 1200VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu tối đa 40 phút với tải 100W |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 220VAC (162~268VAC). Điện áp ra 220 VAC ± 10% |
| Cổng giao tiếp | Kết nối Cổng USB-HID |
| Tần số nguồn vào | Dải tần số 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Kích thước | 139 x 364 x 195 mm |
| Trọng lượng | 8,05 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện Santak Blazer 1200-PRO |
|
|
Bộ lưu điện Santak Blazer 1200-PRO là thiết bị được nâng cấp từ dòng Blazer cũ và được trang bị thêm nhiều công nghệ tiến tiến của Santak Blazer Pro. Đây chính là bản nâng cấp với hàng loạt các tính năng mang lại giải pháp lưu điện tối ưu cho các tải nhỏ. Bộ lưu điện này sử dụng công nghệ Line-Interactive được tích hợp màn hình LCD trực quan cùng nhiều tính năng thông minh.
Tổng quan về bộ lưu điện Santak Blazer 1200-PROBộ lưu điện Santak Blazer 1200-PRO là một sản phẩm mới được ra mắt trong năm 2021 vừa qua với nhiều tính năng trực quan và đặc điểm nổi bật như:
Thiết kế vật lý của bộ lưu điện Santak Blazer-1200 Pro
Dễ dàng thiết lập
Ứng dụng của bộ lưu điện Santak Blazer 1200-PRO
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay.
|


















