
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: BU600E
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 24 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 600VA/ 360W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu tối đa 4 phút 50% công suất. |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 140 - 300 VAC. Điện áp ra 220Vac +/-5% |
| Cổng giao tiếp | Cổng kết nối NEMA 5-15P |
| Tần số nguồn vào | Tần số nguồn vào 50 Hz +/-1% |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Kích thước | 91.5 x 158 x 240 mm |
| Trọng lượng | 3,8 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện Cyber Power Line Interactive BU600E |
|
|
CyberPower BU600E cung cấp cho người dùng gia đình và văn phòng một nguồn pin dự phòng đáng tin cậy và bảo vệ an toàn cho PC văn phòng và các thiết bị điện tử khác khỏi hiện tượng tăng đột biến, tăng đột biến, cháy nổ và các hiện tượng bất thường về điện năng khác. Sản phẩm áp dụng cấu trúc liên kết tương tác dòng với chức năng Điều chỉnh điện áp tự động (AVR) để cung cấp đầu ra điện xoay chiều ổn định.
Thiết kế GreenPower UPS ™ Bypass được cấp bằng sáng chế giúp tiêu thụ điện năng cực thấp để giảm chi phí năng lượng và cho phép nhiệt độ hoạt động thấp hơn, kéo dài tuổi thọ của ắc quy. Báo động có thể cấu hình cho phép người dùng bật hoặc tắt báo động âm thanh trong chế độ pin để tránh những xáo trộn không cần thiết. Thiết kế máy tính để bàn của nó với các khe cắm cho phép người dùng đặt nó dễ dàng trên tường, bàn làm việc hoặc các không gian chật hẹp khác. Điện áp tự động (AVR)UPS có chức năng AVR có khả năng điều chỉnh biến động điện áp nhằm cung cấp điện liên tục an toàn cho các thiết bị được kết nối mà không cần sử dụng nguồn pin. Bằng cách áp dụng AVR cho UPS có thể làm tăng đáng kể tuổi thọ pin và giảm nguy cơ mất dữ liệu, và sự cố hệ thống.
Khả năng chịu lửaTrong hầu hết các doanh nghiệp, đều phải chú ý đến an toàn cháy nổ. CyberPower UPS đạt được những cân nhắc về an toàn cháy nổ bằng cách thiết kế vỏ bọc bằng nhựa chống cháy. Thiết kế phù hợp này giảm thiểu nguy cơ hỏa hoạn với chi phí ban đầu thấp nhất và cung cấp khả năng chống cháy nổi bật để bảo vệ tài sản của bạn.
Công suất ổn địnhBộ lưu điện có chức năng AVR có khả năng điều chỉnh biến động điện áp nhằm cung cấp điện liên tục an toàn cho các thiết bị được kết nối mà không cần sử dụng nguồn pin. Bằng cách áp dụng AVR cho UPS có thể làm tăng đáng kể tuổi thọ pin và giảm nguy cơ mất dữ liệu, và sự cố hệ thống. Tương thích với máy phát điệnBộ lưu điện tương thích với hệ thống máy phát điện, khi UPS chạy bằng nguồn điện máy phát, UPS có thể đóng vai trò như một bình ổn áp, giúp ổn định điện áp và cung cấp nguồn điện tối ưu.
Bảo vệ quá tải và tăng ápCyber Power Line Interactive BU600E sử dụng cầu chì chống quá tải và tăng áp giúp cho UPS và thiết bị của bạn an toàn trong mọi tình huống đột ngột (kể cả sét đánh). Cảnh báo bằng âm thanh và đèn LEDBộ lưu điện Cyber Power Line Interactive BU600E-AS sử dụng cảnh báo bằng cả âm thanh và đèn LED giúp bạn xác định và xử lý lỗi mà không cần nhờ cậy đến chuyên gia UPS. Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay |

















