
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SRT3000XLI
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Online |
| Công suất | 3000VA/ 2700W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian sao lưu Ước tính thời gian chạy 900W (20 phút), 1000W (17 phút), 1300W (12 phút), 2500W (5 phút),Nửa tải (12 phút), Full tải (4 phút) |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 160 - 275 V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | RJ-45 Serial , Smart-Slot , USB |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 50 / 60Hz +/- 3 Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 85 x 432 x 635 mm |
| Trọng lượng | 31.3 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SRT3000XLI (3000VA/2700W) |
|
Thiết kế tiện dụngBộ lưu điện APC Smart SRT3000XLI có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt, được thiết kế lưu điện dự phòng khi nguồn điện bị cắt đột ngột, thích hợp cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị công nghệ thông tin, điện tử khác.
Màn hình LCDBộ lưu điện được trang bị màn hình LCD với giao diện trực quan cung cấp cung cấp thông tin chi tiết và chính xác về trạng thái thiết bị, các phím điều hướng dễ sử dụng, tiện dụng cho bạn dễ dàng thao tác và theo dõi quá trình lưu điện. Ngõ ra sóng sin chuẩnAPC Smart SRT3000XLI mô phỏng các tiện ích ở chế độ ắc quy nhằm tối ưu hóa khả năng tương thích của bộ lưu điện với các thiết bị khác. Thời gian lưu điệnBộ lưu điện có công suất hoạt động lên đến 3000VA/2700W cho hiệu quả hoạt động tối ưu. Sản phẩm có khả năng tạo ra nguồn điện sạch, các sự cố trên lưới điện đều được giải quyết nhanh chóng mang đến cho bạn nguồn điện chống nhiễu hoàn toàn. Chế độ xanh "Green Mode" hiệu suất caoBộ lưu điện với chế độ xanh "Green Mode" có hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí sử dụng, giảm nhiệt làm tăng tuổi thọ của các linh kiện lâu hơn. Ngoài ra, bộ lưu điện APC Smart SRT3000XLI hỗ trợ điều chỉnh điện áp tự động, lọc nhiễu và chống sét giúp các thiết bị không bị hư hỏng do nguồn điện thay đổi hay do tác động của thời tiết. Kết nối dễ dàngBộ lưu điện trang bị cổng USB và Serial, khe cắm thông minh SmartSlot phục vụ cho việc quản lý UPS, dễ dàng kế nối bộ lưu điện với các thiết bị khác. APC Smart SRT3000XLI có số lượng khe cắm ngõ ra lớn, tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |
















