
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SRT3000RMXLI
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Online |
| Công suất | 2700W/ 3000VA |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian sao lưu Ước tính thời gian chạy 900W (20 phút), 1000W (17 phút), 1300W (12 phút), 2500W (5 phút),Nửa tải (12 phút), Full tải (4 phút) |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 160 - 275 V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | RJ-45 Serial , Smart-Slot , USB |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 50 / 60Hz +/- 3 Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 85 x 432 x 635 mm |
| Trọng lượng | 31.3 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SRT 3000VA RM 230V (SRT3000RMXLI) |
|
Thiết kế nhỏ gọn, tiện dụngBộ lưu điện APC Smart SRT 3000VA RM 230V có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt, được thiết kế lưu điện dự phòng khi nguồn điện bị cắt đột ngột, thích hợp cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị công nghệ thông tin, điện tử khác.
Tự khởi động lại tảiAPC Smart SRT 3000VA có khả năng tự động khởi động các thiết bị được kết nối khi có nguồn điện trở lại mà bạn không phải mất thời gian khởi động lại máy rất tiện lợi. Màn LCD hiển thị thông báoBộ lưu điện được trang bị màn hình LCD trực quan hiển thị trạng thái, thông số nguồn trên sản phẩm, cung cấp thông tin chi tiết và chính xác về trạng thái thiết bị, các phím điều hướng dễ sử dụng, hỗ trợ trên nhiều ngôn ngữ, tiện dụng cho bạn dễ dàng thao tác và theo dõi quá trình lưu điện.
Bảo vệ thiết bị hiệu quảAPC Smart SRT 3000VA có công suất hoạt động lên đến 3000VA / 2700W cho hiệu quả hoạt động tối ưu. Bộ lưu điện có khả năng tạo ra nguồn điện sạch, các sự cố trên lưới điện đều được giải quyết nhanh chóng mang đến cho bạn nguồn điện chống nhiễu hoàn toàn. Đa dạng kết nốiBộ lưu điện được trang bị các cổng Serial (RJ45), khe cắm thông minh SmartSlot, USB giúp bạn dễ dàng kế nối bộ lưu điện với các thiết bị khác. Ngoài ra phần mềm giám sát, tắt thiết bị tương thích hệ điều hành Window, Linux, VMware, ESX,...
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay |

















