
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SMT2200IC
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 2200VA/ 1980W |
| Thời gian lưu tối đa | Ước tính thời gian chạy 200W (2 giờ 17 phút), 500W (51 phút), 700W (34 phút), 1.000W (21 phút), 1.400W (13 phút), 1.600W (10 phút), Full tải (07 phút) |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp ngõ vào danh định 230V. Điện áp ngõ ra danh định 220V/230V/ 240V |
| Cổng giao tiếp | USB và Serial (RJ45) |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 699 x 381 x 762 mm |
| Trọng lượng | 61,9 Kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SMT2200IC (2200VA/1980W) |
|
|
Vấn đề mất điện đột ngột luôn là vấn đề nhức đầu đối với tất các các doanh nghiệp, và văn phòng khi điều đó làm cho công việc bị gián đoạn, tệ nhất là những công đoạn sản xuất chưa hoàn thành hay chưa kịp lưu lại bản nháp đối với các văn trên máy tính. Lúc này bạn cần tìm đến sự trợ giúp của một thiết bị được gọi là bộ lưu điện. Bạn không thể quản lý việc nguồn điện lưới duy trì theo ý mình được, nhưng bạn vẫn có thể hoàn thành hết công việc của mình khi có sự cố về điện với Bộ lưu điện Line Interactive APC Smart SMT2200IC (2200VA/1980W). Thiết bị nhỏ gọn và tiện dụng Line Interactive APC Smart SMT2200IC (2200VA/1980W) là sản phẩm bộ lưu điện UPS hay còn gọi là UPS APC của thương hiệu APC, được tối ưu hóa các ứng dụng rất thích hợp đối với các dòng Server cấp phổ thông, các điểm bán hàng và các thiết bị mạng cỡ trung bình.
Dễ dàng tiếp cận sử dụng Bộ lưu điện UPS Line Interactive APC Smart SMT2200IC (2200VA/1980W) của APC được trang bị màn hình LCD với giao diện trực quan cung cấp các thông tin trạng thái toàn diện giúp bạn dễ dàng theo dõi và được bố trí 3 nút thao tác dễ sử dụng. Bộ lưu điện APC SMT2200IC (2200VA/1980W) là thiết bị UPS thông minh do sự tiện dụng, linh hoạt của thiết bị. Người dùng có thể dễ dang điều khiển UPS APC từ xa nhờ tính năng Connected Smart-UPS, người sử dụng có thể có thể truy cập từ bất kì thiết bị nào có kết nối Internet, bằng máy tính hay thiết bị di động. Bộ lưu điện APC này có tính an toàn bảo mật cao do mỗi người dùng đều có thể đăng ký tài khoản và đăng nhập dễ dàng. Đặc biệt với tính năng thông minh này bạn có thể tắt nguồn thiết bị UPS này từ xa khi có sự cố. Kết nối dễ dàng Bộ lưu điện Line Interactive APC Smart SMT2200IC (2200VA/1980W) trang bị cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS, giúp kết nối với nhiều thiết bị hỗ trợ cổng USB. Bộ lưu điện còn có số lượng khe cắm ngõ ra lớn, UPS APC với 8 ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét. Tất cả các cổng cắm ngõ ra đều có khả năng chống sốc điện và được bảo vệ bởi UPS
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |
















