
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SMC2000I
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 2000VA/ 1300W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian sao lưu điển hình ở 1/2 tải (phút) 17 phút. |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 180 - 287V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 47 – 63Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 330 x 370 x 590 mm |
| Trọng lượng | 30 Kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SMC2000I (2000VA/ 1300W) |
|
Thiết kế tiện dụngBộ lưu điện APC Smart SMC2000I thuộc Model sản phẩm được tối ưu hóa các ứng dụng rất thích hợp đối với các dòng Server cấp phổ thông, các điểm bán hàng và các thiết bị mạng cỡ nhỏ khác.
Màn hình LCDBộ lưu điện được trang bị màn hình LCD với giao diện trực quan cung cấp các thông tin trạng thái toàn diện giúp bạn dễ dàng theo dõi và thao tác. Ngõ ra sóng sin chuẩnAPC Smart SMC2000I mô phỏng các tiện ích ở chế độ ắc quy nhằm tối ưu hóa khả năng tương thích của bộ lưu điện với các thiết bị khác. Quản lý ắc quy được cải tiếnTích hợp sạc bù nhiệt độ giúp mở rộng tuổi thọ của ắc quy bên trong bộ lưu điện, cho bạn sử dụng bộ lưu điện lâu dài và an toàn hơn. Chế độ xanh "Green Mode" hiệu suất caoBộ lưu điện với chế độ xanh "Green Mode" có hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí sử dụng, giảm nhiệt làm tăng tuổi thọ của các linh kiện lâu hơn. Ngoài ra, bộ lưu điện APC Smart SMC2000I hỗ trợ điều chỉnh điện áp tự động, lọc nhiễu và chống sét giúp các thiết bị không bị hư hỏng do nguồn điện thay đổi hay do tác động của thời tiết. Kết nối dễ dàngBộ lưu điện trang bị cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS, giúp kết nối với nhiều thiết bị hỗ trợ cổng USB. APC Smart SMC2000I có số lượng khe cắm ngõ ra lớn, tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |
















