
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: BV1000I-MS
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên chưa bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | 120W 17 phút;180W 10 phút;240W 2.5 phút |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 170 - 280V |
| Cổng giao tiếp | Chuẩn cắm Shuko/Universal |
| Tần số nguồn vào | Tần số đầu vào 50/60 Hz +/- 5 Hz Auto-sensing |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | (H x W x D) 93 x 161 x 305 mm |
| Trọng lượng | 5,7 Kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W |
|
|
Sự cố mất điện luôn là vấn đề đáng lo ngại cho các văn phòng và hộ gia đình, điều này làm cho các hoạt động sản xuất cũng như sinh hoạt bị gián đoạn. Đây là lúc cần tìm ra hướng giải quyết để khắc phục, và thiết bị bộ lưu điện hay còn gọi là UPS là một giải pháp tối ưu. Hà Hưng xin giới thiệu sản phẩm bộ lưu điện APC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W một thiết bị thích hợp với đối tượng hộ gia đình và văn phòng nhỏ, đây là một bộ lưu điện đến từ nhà sản xuất APC một thương hiệu sản xuất các thiết bị điện uy tín.
Các tính năng ưu việt vủa bộ lưu điện APC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W Sản phẩm bộ lưu điện APC có thiết kế nhỏ gọn, hiện đại có thể đặt đứng thẳng, nằm ngang hoặc treo tường có thể dễ dàng lắp đặt tại nhiều vị trí trong gia đình, văn phòng phù hợp với mọi thiết bị điện tử. UPS APC cung cấp khả năng bảo vệ nguồn điện trong điều kiện nguồn điện không ổn định, đảm bảo kết nối ổn định và đáng tin cậy vào những thời điểm quan trọng nhất. Điều chỉnh các mức điện áp thấp và cao về ngưỡng an toàn, đây là tính năng đặc biệt quan trọng đối với các vùng có điện lưới không ổn định. Điều này cũng đảm bảo được tuổi thọ ắc quy bằng cách điều chỉnh các biến thiên điện áp mà không làm suy giảm dung lượng pin. Bảo vệ các thiết bị điện tử có giá trị của bạn tránh các sự cố nguy hiểm liên qua đến xung sét, sốc điện hay nhiễu điện. Cách bố trí các khe giắc cắm trên UPS APC khoa học, cho phép bạn kết nối được các biện biến thế cồng kềnh mà không ảnh hưởng đế các vị trí cắm khác.
Một số thông tin kỹ thuật Ngõ vào của bộ lưu điện PAC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W có ngưỡng điện áp là 170V - 280V, phù hợp cả với các khu vực có nguồn điện không ổn định. Sử dụng ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng, 12V x 9Ah Ngõ ra công suất 1000VA / 600W. điện áp 230V
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |

















