
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: BU1000EA
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 24 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 1000VA/ 600W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu điện tối đa 9 phút 50% tải |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 140 - 300 VAC. Điện áp ra 220Vac +/-5% |
| Cổng giao tiếp | Cổng kết nối NEMA 5-15P |
| Tần số nguồn vào | Tần số nguồn vào 50 Hz +/-1% |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Kích thước | 110.5 x 190 x 290 mm |
| Trọng lượng | 6,9 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện Cyber Power Line Interactive BU1000EA |
|
VỎ NGOÀI CHỐNG CHÁYBộ lưu điện UPS CyberPower BU1000EA nổi bật với thiết kế lớp vỏ nhựa chống cháy, CyberPower đã cho ra mắt dòng sản phẩm UPS với khả năng chống cháy để giảm thiểu các nguy cơ có thể gây thiệt hại đến tài sản có giá trị của bạn trong trường hợp xảy ra hỏa hoạn.
CÔNG SUẤT ỔN ĐỊNH VỚI CÔNG NGHỆ AVRBộ lưu điện UPS CyberPower BU1000EA có chức năng AVR có khả năng điều chỉnh biến động điện áp. AVR giúp nguồn điện an toàn cho các thiết bị được kết nối. Bằng cách áp dụng AVR cho UPS có thể làm tăng tuổi thọ pin và giảm nguy cơ mất dữ liệu, và sự cố hệ thống.
TIẾT KIỆM NĂNG LƯỢNG VỚI CÔNG NGHỆ GreenPower UPS™UPS CyberPower áp dụng công nghệ GreenPower UPS™ của CyberPower tăng cường hiệu quả hoạt động của UPS. Giảm sinh nhiệt và tiết kiệm năng lượng hơn so với các mô hình UPS thông thường.
TƯƠNG THÍCH VỚI MÁY PHÁT ĐIỆNBộ lưu điện BU1000EA tương thích với hệ thống máy phát điện, khi UPS chạy bằng nguồn điện máy phát, UPS có thể đóng vai trò như một bình ổn áp, giúp ổn định điện áp và cung cấp nguồn điện tối ưu.
Bảo vệ quá tải và tăng ápBộ lưu điện UPS CyberPower BU1000EA sử dụng cầu chì chống quá tải và tăng áp giúp thiết bị của bạn luôn an toàn trong mọi tình huống đột ngột – kể cả bị sét đánh.
Cảnh báo bằng âm thanh và đèn LEDBộ lưu điện BU1000EA sử dụng cảnh báo bằng âm thanh và đèn LED giúp bạn xác định và xử lý lỗi dễ dàng.
Chế độ bảo hành tận nơi lên đến 2 năm*Bộ lưu điện UPS CyberPower được bảo hành lên đến 2 năm giúp bạn yên tâm khi sử dụng. * Chính sách bảo hành miễn phí vận chuyển 2 đầu chỉ áp dụng một số tỉnh/thành phố
Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay |





















