
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SRT5KRMXLI
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Online |
| Công suất | 5000VA/ 4500W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian sao lưu Ước tính thời gian chạy 900W (35 phút), 1000W (31 phút), 1300W (23 phút), 4000W (5 phút),Nửa tải (12 phút), Full tải (4 phút) |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 160 - 275V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | RJ-45 10/100 Base-T , RJ-45 Serial , Smart-Slot , USB |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 40 - 70 Hz (auto sensing) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 130 x 432 x 719 mm |
| Trọng lượng | 54,43 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SRT5KRMXLI (5000VA/4500W) |
|
|
UPS có liên quan như thế nào trong ngành công nghiệp 4.0 Như các bạn đã biết, thế giới đang chuyển mình mạnh mẽ trong thời kì phát triển công nghiệp 4.0. Mọi hoạt động đều liên quan đến công nghệ máy móc mà không cần đến sự tham gia của con người, máy móc có thể tự hiểu và làm theo đúng như yêu cầu của con người, mọi thứ đều tự động. Do đó để máy móc có thể hoạt động đúng, chính xác và không bị gián đoạn thì cần phải có một nguồn điện lưới ổn định, một nguồn điện sạch, không bị ảnh hưởng bởi tác động của nguồn điện bên ngoài, và để đáp ứng nhu cầu đó thì bộ lưu điện là một lựa chọn cần thiết, đáp ứng được mọi điều kiện, tiêu chuẩn khắt khe.
Bộ lưu điện Online APC Smart SRT5KRMXLI(5000VA/4500W) Khắc phục hoàn toàn những nhược điểm của dòng UPS Offline, dòng UPS Online APC với công nghệ Online Double Conversion giúp loại bỏ những sự cố của điện lưới do điện áp đầu vào luôn được điều chế trước khi cấp cho tải sử dụng. Nguồn điện lưới không cung cấp trực tiếp cho thiết bị mà được biến đổi thành dòng điện mộtchiều nạp cho ắc quy và bộ nghịch lưu (Inverter). Bộ nghịch lưu sẽ tiếp tục biến đổi dòng một chiều nhận được thành điện áp đầu ra phù hợp với thiết bị sử dụng. Như vậy có thể thấy rằng khi lưới điện xảy ra bất kỳ sự cố nào thì thiết bị của bạn vẫn luôn được an toàn.
Dòng UPS APC Online được thiết kế với công suất lớn 5000VA, có thể mở rộng thời gian lưu điện bằng ắc quy lưu điện gắn trong lẫn gắn ngoài nên ngoài những thiết bị có tính chất tải thuần trở như thiết bị văn phòng, máy tính thì UPS Online còn có thể sử dụng cho hệ thống máy chủ, trung tâm dữ liệu (data center) và thậm chí là cả những thiết bị tải động cơ như quạt, máy bơm, v..v.. Những sơ lượt như vậy cho ta thấy bộ lưu điện UPS là rất cần thiết cho các thiết bị máy móc trong thời đại 4.0. Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay |
















