
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SRT5KXLI
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Online |
| Công suất | 5000VA/ 4500W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian sao lưu điển hình ở 1/2 tải (min.) 11.8 phút. |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 160 - 275V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | Cổng kết nối RJ45, 10/100Base-T, RJ-45 Serial, Smart-Slot, USB. |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 40 - 70 Hz (auto sensing) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 432 x 130 x 719 mm |
| Trọng lượng | 54,43 kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SRT 5000VA 230V (SRT5KXLI) |
|
|
Bộ lưu điện APC hiện là một sản phẩm của tập đoàn American Power Conversion, chuyên sản xuất bộ lưu điện UPS. Các thiết bị điện tử và sản phẩm ứng dụng trong trung tâm dữ liệu.
Năm 2007, Schneider Electric đã mua APC và kết hợp với các dòng UPS của MGE để thành 1 nhánh sản phẩm của Schneider Electric. Hiện APC by Schneider là công ty hàng đầu trên thế giới về các sản phẩm và giải pháp Bộ lưu điện APC, điều hòa chính sác (PAC), các sản phẩm phần cứng, phần mềm cho lĩnh vực IT, văn phòng và Trung tâm dữ liệu. Các sản phẩm Bộ lưu điện APC có công suất từ 500VA-100KVA, 500KVA đáp ứng các nhu cầu khác nhau của khách hàng.
Bộ lưu điện được ứng dụng nhiều trong các thiết bị mạng, viễn thông, máy chủ, sever … các thiết bị cần lưu trữ khi xảy ra sự cố mất điện. Bộ lưu điện APC là loại ups có hiệu suất và độ bền cao, được người tiêu dùng ưa chuộng Bộ lưu điện APC là bộ giải pháp tối ưu lưu trữ điện năng, lưu điện an toàn bằng.Bộ lưu điện APC. UPS APC có các dòng Online, offline với đa công suất. Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay |
















