
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: SMT3000RMI2UC
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 3000VA/ 2700W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian sao lưu Ước tính thời gian chạy 200W (2 giờ 29 phút), 500W (38,9 phút), 700W (26,7 phút), 1000W (17,3 phút), Full tải (3,2 phút) |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp vào 160 - 286V , Điện áp ra 230V |
| Cổng giao tiếp | RJ-45 Serial, SmartSlot, USB |
| Tần số nguồn vào | Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | 86 x 480 x 683 mm |
| Trọng lượng | 51.7 Kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Smart SMT3000RMI2UC 3000VA/2700W |
|
|
Sự cố mất điện luôn là vấn đề đáng lo ngại cho các văn phòng và hộ gia đình, điều này làm cho các hoạt động sản xuất cũng như sinh hoạt bị gián đoạn. Đây là lúc cần tìm ra hướng giải quyết để khắc phục, và thiết bị bộ lưu điện hay còn gọi là UPS là một giải pháp tối ưu, với Bộ lưu điện APC Smart SMT3000RMI2UC 3000VA/2700W là một thiết bị quan trọng thích hợp trong những trường hợp khẩn cấp.
Các tính năng nổi bật Màn hình LCD trực quan, hiển thị rõ ràng các thông số đo của UPS, dễ dàng cài đặt và tùy chỉnh thông qua màn hình mà không cần phải cài đặt phần mềm. Bảo vệ nguồn mạng thông minh và hiệu quả từ mức đầu vào đến thời gian chạy có thể mở rộng. SMT3000RMI2UC 3000VA/2700W là một sản phẩm bộ lưu điện lý tưởng cho hệ thống máy tính văn phòng, máy tính tiền siêu thị, máy chủ phòng net. Tính năng giám sát từ xa sáng tạo nhờ APC SmartConnect có thể truy cập và điều khiển SMT3000RMI2UC 3000VA/2700W từ bất kì thiết bị thông minh nào có kết nối Internet. Có thể tắt nguồn từ xa khi có sự cố bất ngờ.
Tự bảo vệ nguồn pin của chính mình Bộ lưu điện APC Smart SMT3000RMI2UC 3000VA/2700W được tích hợp hệ thống tự vận hành thông minh để tăng cường hiệu quả sử dụng. Tự kiểm tra pin định kỳ đảm bảo phát hiện sớm pin cần được thay thế. Tuổi thọ pin của thiết bị UPS được kéo dài bằng cách tự điều chỉnh điện áp sạc theo nhiệt độ của pin. Tự cảnh báo khi không có pin để cung cấp nguồn dự phòng. Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |
















