
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: BVX1200LI-MS
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 1200VA/ 650W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu điện ở 50% tải 5 phút, Thời gian lưu điện ở 70% tải 3.2 phút |
| Điện áp vào/ ra | Điện áp đầu vào danh nghĩa 230V, Điện áp đầu ra danh nghĩa 230V |
| Cổng giao tiếp | Ổ cắm USB |
| Tần số nguồn vào | Điện áp đầu ra/ Tần số (Trên Pin) 50Hz / 60Hz +/-5Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Kích thước | (H x W x D) mm 190 x 140 x 390 |
| Trọng lượng | 7,5 Kg |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Bộ lưu điện APC Line Interactive BVX1200LI-MS 1200VA/650W |
|
|
Bộ lưu điện APC Line Interactive BVX1200LI-MS 1200VA/650W là một giải pháp khắc phục sự cố mất điện cho các thiết bị cỡ nhỏ trong văn phòng cỡ và hộ gia đình. Thiết bị bộ lưu điện hay còn gọi là UPS đến từ thương hiệu APC chuyên sản xuất các thiết bị điện uy tín, giải tỏa mối lo cho các các hoạt động sản xuất cũng như sinh hoạt bị gián đoạn. Các tính năng ưu việt vủa bộ lưu điện APC Line Interactive Sản phẩm bộ lưu điện APC có thiết kế nhỏ gọn, hiện đại có thể đặt đứng thẳng, nằm ngang hoặc treo tường có thể dễ dàng lắp đặt tại nhiều vị trí trong gia đình, văn phòng phù hợp với mọi thiết bị điện tử. UPS APC cung cấp khả năng bảo vệ nguồn điện trong điều kiện nguồn điện không ổn định, đảm bảo kết nối ổn định và đáng tin cậy vào những thời điểm quan trọng nhất. Điều chỉnh các mức điện áp thấp và cao về ngưỡng an toàn, đây là tính năng đặc biệt quan trọng đối với các vùng có điện lưới không ổn định. Điều này cũng đảm bảo được tuổi thọ ắc quy bằng cách điều chỉnh các biến thiên điện áp mà không làm suy giảm dung lượng pin. Bảo vệ các thiết bị điện tử có giá trị của bạn tránh các sự cố nguy hiểm liên qua đến xung sét, sốc điện hay nhiễu điện. Cách bố trí các khe giắc cắm trên UPS APC khoa học, cho phép bạn kết nối được các biện biến thế cồng kềnh mà không ảnh hưởng đế các vị trí cắm khác. Một số thông tin kỹ thuật Ngõ vào của bộ lưu điện APC Line Interactive BVX1200LI-MS 1200VA/650W hỗ trợ 5 ngõ ra được thiết kế hợp lý: 4 Universal + 1 IEC Sử dụng ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng, tuổi thọ 2-4 năm. Ngõ ra công suất 1200VA/650W, điện áp 230V Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |
















