
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.38464855
Hotline: 0906.613.677 (Ms Sương) - 0932 679 576 ( Mr.Thạch)
Website: hopthanhthinh.vn
Máy chiếu Epson EB-W50
Máy chiếu Epson EB-U50
Máy chiếu Epson EB-982W
Máy chiếu Epson EB-FH52
Máy chiếu Epson EB-E500
Máy chiếu Laser Epson EB-L260F
Bộ lưu điện Cyber Power Online OLS3000ERT2U 3000VA/2700W
Máy in Brother HL-L5100DN
BỘ LƯU ĐIỆN - UPS
- Mã sản phẩm: BVX650I-VN
- Tình trạng: Còn hàng
- Giá trên đã bao gồm VAT
- Bảo hành: 36 Tháng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Công suất | 650VA/360W |
| Điện áp đầu ra danh nghĩa | 230V +/-10% |
| Điện áp đầu ra/Tần số (Trên Pin) | 50Hz / 60Hz +/-1Hz |
| Topology | Line Interactive |
| Kết nối đầu ra | 4 Universal |
| Kiểu dạng sóng | Kiểu bước gần với dạng sin |
| Đầu vào | |
| Điện áp đầu vào danh nghĩa | 230V |
| Kết nối đầu vào | NEMA 5-15P |
| Dây cắm đầu vào | 1.2m |
| Tần số đầu vào | 50 Hz or 60 Hz (auto-sensing) |
Pin & Thời gian lưu điện | |
| Loại acquy | Acquy acit chì |
| Thời gian lưu điện ở 180w tải | 4.5p |
| Thời gian lưu điện ở 240w tải | 1.5p |
| Thời gian sạc | 6-8 tiếng |
Bộ lưu điện APC easy UPS BVX650I-VN/230V (SFAPC22-002) |
|
|
Bảo vệ gia đình và văn phòng của bạn trước mọi nguy cơ về quá tải, dao động điện áp, đoản mạch và lỗi lắp đặt với Bộ Lưu Điện APC Easy UPS BVX650I-VN,230V (SFAPC22-002)_QABUPS. Dòng sản phẩm này không chỉ đảm bảo an toàn cho thiết bị điện tử mà còn mang lại sự thuận tiện trong quản lý năng lượng.
Lý Tưởng Cho Gia Đình và Văn Phòng Nhỏ Dành cho gia đình, doanh nghiệp nhỏ, và văn phòng vừa, dòng sản phẩm Easy BV của APC đáp ứng đầy đủ yêu cầu về bảo vệ thiết bị trong môi trường điện áp biến động. Công Nghệ Line Interactive với Tính Năng Tự Động ổn Áp (AVR) Sử dụng công nghệ Line Interactive, Bộ Lưu Điện APC Easy UPS BVX650I-VN,230V tự động điều chỉnh điện áp đầu ra, giúp bảo vệ thiết bị trước mất điện đột ngột và quá tải dòng điện.
Thông Số Kỹ Thuật
Bảo Vệ An Toàn và Phần Mềm Quản Lý Bộ Lưu Điện APC BVX650I-VN,230V tích hợp phần mềm PowerChute Personal Edition giám sát nguồn điện UPS và tắt bật an toàn máy tính theo điều kiện cài đặt trước. Điều này đảm bảo bảo vệ thiết bị và dữ liệu quan trọng. Hiển Thị Trạng Thái Tiện Lợi LED trên sản phẩm hiển thị trạng thái UPS, giúp bạn dễ dàng kiểm tra tình trạng hoạt động mà không cần mở máy. Kết Nối Tiện Lợi Với 2 ngõ ra chuẩn Universal, bạn có thể kết nối thiết bị mà không sợ gián đoạn công việc. Bộ Lưu Điện APC Easy UPS BVX650I-VN,230V là người bạn đồng hành đáng tin cậy, giúp đảm bảo năng lượng ổn định và an toàn cho mọi thiết bị điện tử trong gia đình và văn phòng nhỏ. Đừng để mất điện gây phiền toái, hãy đầu tư ngay hôm nay để bảo vệ đầu tư của bạn! Tới Hà Hưng để được tư vấn và sở hữu các sản phẩm công nghệ, laptop, PC, Thiết bị mạng , linh kiện máy tính, thiết bị văn phòng,... chính hãng, uy tín cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất hiện nay. |

















